Thông tin chi tiết

Nên hay không việc cấp giấy chứng nhận hoàn thành THPT?

138154.667
Không thi tốt nghiệp hoặc thi không đỗ sẽ được cấp giấy chứng nhận hoàn thành chương trình giáo dục phổ thông - đây là một nội dung rất mới được quy định tại Điều 32, dự thảo Luật Giáo dục. Thêm một tờ giấy chứng nhận, cần thiết hay chồng chéo? Nguồn ANTV.
THÔNG TIN LIÊN HỆ

Phiên bản thử nghiệm

Giấy phép số 190/GP - TTĐT, cấp ngày 12/6/2017

Trụ sở Tòa soạn : Số 1 Lê Đức Thọ, Cầu Giấy, Hà Nội

Điện thoại: 024-33509799, Fax: 024.3795.5250; Email: tinanninh.tv@gmail.com

Mọi sao chép từ website này phải có sự chấp thuận bằng văn bản của ANTV.

Đường dây nóng 024-33509799